| Eiginleikar skjákorts | |
|---|---|
| Aflgjafaþörf samkvæmt framleiðanda | 850W |
| Breidd minnisbrautar | 320-bit |
| Fjöldi kjarna | 5376 RDNA 3 kjarnar |
| Heiti kjarna | Navi 31 |
| Klukkuhraði kjarna | Game: 2075MHz, Boost: 2450MHz |
| Kælivifta | 3 x 100mm viftur |
| Lengd skjákorts | 330mm |
| Minnishraði | 20GHz |
| Minnisstærð | 20GB |
| Straumtengi | 2×8-pinna |
| Tengiviðmót | PCI-Express 16X (4.0) |
| Þykkt skjákorts | 57,6mm |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | RX7900XT PGW 20GO |
| Yfirflokkur | Radeon 7000 |
| Tengimöguleikar | |
| DisplayPort | 3 x v2.1 |
| HDMI | 1 x v2.1 |
“AMD Radeon™ RX 9070 XT Steel Legend 16GB” has been added to your cart. View cart
VöruflokkarVöruflokkar
ASRock Radeon RX 7900XT Phantom Gaming White 20GB
Þetta glæsilega kort byggir á RDNA3 tækninni sem er stútfull af tækninýjungum. Chiplet hönnunin aflestar minnisstýringunni og Infinity skyndiminninu yfir á 6 minni kjarna sem eru sambyggðir aðalkjarnanum. Vinnslueiningarnar í kjarnanum eru jafnframt með tvöföldu skipanainntaki sem tvöfaldar mögulega reiknigetu þeirra og hjálpar t.d. við með stórbætta Ray-tracing vinnslu.
320-bit GDDR6
PCI-E 4.0
8K
VR
1xHDMI+3xDP
139.990 kr.
Out of stock
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru





