| Technical data | |
| Dimensions (L x W x H) | 120 x 120 x 25,5mm |
| Material (Frame) | Die-cast zinc |
| Material (Impeller) | Plastic |
| Weight | 312g |
| Speed | 380~2600±10% rpm |
| Bearing | Sleeve Bearing |
| Connection | 4-Pin PWM |
| Cable length PWM / aRGB | 40±8 mm (+ 50cm extension cable) |
| Cable length (daisy chain) | 110±10 mm |
| Start-up Voltage | 6 V DC |
| Rated Volt | 12 V DC |
| Rated Power Consumption | 3.72 W (Max) |
| Air Flow | 59.79 CFM |
| Static Air Pressure | 3.35 mmH2O |
| Noise Level | 36.4 dBA |
| MTBF | 100,000h |
| PWM control | Yes |
| Zero RPM control | Yes |
| Tacho Signal | Yes |
| Auto-restart | Yes |
| aRGB | Yes |
| Color | white |
VöruflokkarVöruflokkar

Alphacool Apex Stealth Metal Aurora fan white 2600rpm (120x120x25mm)
Nýjustu vifturnar úr smiðju Alphacool, metal frame og gott static pressue sem hentar vel fyrir varmaskipta (Radiators)
6.490 kr.
Availability: 5 in stock (can be backordered)
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru




