| Drif | |
|---|---|
| RAID stuðningur | 0, 1 & 0+1 (B850) |
| SATA-tengi | 4 x SATA3 (B850) |
| Önnur disktengi | 1 x M.2 Blazing (128Gb/s) + 2 x M.2 Hyper (4.0×4 64Gb/s og 4.0×2 32Gb/s) |
| Eiginleikar móðurborðs | |
| Kubbasett | AMD B850 |
| PCIe raufar | 1 x Gen5 (x16) + 1 x Gen4 (x4) |
| Stærð borðs | 24,4×24,4cm |
| Stærðarform | µATX |
| Sökkull | AM5 |
| Örgjörvastuðningur | Ryzen |
| Innbyggðar stýringar | |
| Innbyggt hljóðkort | ALC1220 Nahimic Audio |
| Innbyggt netkort | 100/1000/2500 Mb/s (Dragon RTL8125BG) |
| Þráðlaust netkort | Dual Band 802.11be WiFi 7 + BT v5.4 Module |
| Minni | |
| Fjöldi minnisraufa | 4 x DDR5 (288 pinna) |
| Hámarks minni | 256GB |
| Minnisstaðall | Allt að DDR5-8000+ |
| Tegundarlýsing | |
| Framleiðandi | ASRock |
| Tegundarheiti | B850M Steel Legend WiFi |
| Tengi á móðurborði | |
| Hljóðkorts-tengi | 3 mini-jack tengi |
| RGB tengi | 1 x 4-pin RGB + 3 x 3-pin Addressable RGB |
| Skjátengi | HDMI 2.1/DisplayPort 1.4 |
| USB tengi að aftan | 4 x USB2.0, 2 x USB3.2 Gen1 og 2 x USB3.2 Gen2, þar af eitt type-C |
| USB tengi á borði | 4 x USB2.0 (2 x tvöfaldir hausar) 4 x USB3.2 Gen1 (2 tvöfaldir hausar) og 1 x USB3.2 Gen1 type-C |
| Viftutengi | 2 x CPU (1A/3A 4-pin) & 3 x Chasis/WP (2A 4-pin) |








