| 12V aukatengi | 2 stk. 4+4 pinna (700mm) og 8 pinna (700mm) |
| Afltengi f. disklingadrif | 1 stk. (1150mm breytistykki á molex) |
| Aðaltengi | 20/24-pinna (600mm) |
| Molex tengi | 4 stk. (2 x 850mm+150mm) |
| PCI-Express tengi | 6stk. 8(6+2) pinna PCI-Express tengi (6 x 600mm) |
| SATA afltengi | 11 stk. (550mm+150mm+150mm+150mm + 550mm+150mm+150mm + 2 x 550mm+150mm) |
| Eiginleikar aflgjafa | |
|---|---|
| 12V straumúttak | 24A + 24A + 38A + 38A |
| 3,3V straumúttak | 25A |
| 5V straumúttak | 25A |
| Aflgeta | 1200W (Continous @ 50°C) |
| Kæling | 1x 135mm hitastýrð Silent Wings 3 kælivifta |
| Strauminntak | 13/6,5A 115-230V AC |
| Tegundarlýsing | |
| Flokkur | Yfir 850W |
| Formtegund | ATX |
| Framleiðandi | Be quiet! |
| Tegundarheiti | Straight Power 11 1200W Platinum |
| Umgjörð | |
| Annað | Flatar, Fullaftengjanlegar leiðslur, 80 Plus Platinum |
| Litur | Svartur |
| Stærð aflgjafa | 150mm x 160mm x 86mm |
VöruflokkarVöruflokkar
Smelltu hér fyrir ítarlegri upplýsingar um þessa vöru








